Công ty Pitesco là nhà XNK hàng đầu và là nhà cung cấp chuyên nghiệp các mặt hàng tự động,
thiết bị điện và điện công nghiệp. Chúng tôi đáp ứng mọi xu hướng công nghiệp hóa,
hiện đại hóa cũng như mọi lĩnh vực.
Liên hệ cho chúng tôi theo số | 0915 323 623 để CÓ thông tin mà Quý khách CẦN .
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
WVP-DCE :High-speed isolator(Dielectric strength of 1500Vac)
High-speed isolator which outputs DC signal proportional to the DC signals
Features
High-speed Response time 500μs
Easy maintenance by plug-in structure
Wide zero & span adjustment ±20% full scale
Easy maintenance by plug-in structure
Wide zero & span adjustment ±20% full scale
Delivery:1week
Download
| Date Sheets | unavailable now |
|---|---|
| Manuals | unavailable now |
| Dimensions | Dimensions |
| Others | unavailable now |
Specifications
| Input | DC voltage/DC current |
|---|---|
| Output | DC voltage/DC current |
| Power | AC100V/AC110V/AC200V/AC220V/DC24V |
| Accuracy | ±0.1%fs |
| Response time(0→90%) | 500μs |
| Zero-Span adjustment | ±20%fs |
| Dielectric strength | AC1500V |
| Weight | Approx.400g |
| Dimensions(HWD) | 97×51×126mm |
| Operating temperature/humidity | -5~+55℃ Lower limit 90%RH |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét