Công ty Pitesco là nhà XNK hàng đầu và là nhà cung cấp chuyên nghiệp các mặt hàng tự động,
thiết bị điện và điện công nghiệp. Chúng tôi đáp ứng mọi xu hướng công nghiệp hóa,
hiện đại hóa cũng như mọi lĩnh vực.
Liên hệ cho chúng tôi theo số | 0915 323 623 để CÓ thông tin mà Quý khách CẦN .
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
TZ-1FA/5FA :Extremely small DC signal isolator
Isolator which is compatible with mV/?A signal input
Features
Space-saving and weight-saving by unifying converter and terminal block
Download
| Date Sheets | Specification sheetSpecification sheet |
|---|---|
| Manuals | ManualManual |
| Dimensions | Dimensions |
| Others | unavailable now |
Specifications
| Input | DC voltage/DC current |
|---|---|
| Output | DC voltage/DC current |
| Power | AC100〜240V DC24V |
| Accuracy | ±0.1%fs |
| Response time(0→90%) | 3ms or 50ms |
| Zero-Span adjustment | ±5%fs |
| Dielectric strength | AC2000V(AC power supply) AC1500V(DC power supply) |
| Weight | Approx.80g |
| Dimensions(HWD) | 98×25×41mm |
| Operating temperature/humidity | -5~+50℃ Lower limit 90%RH |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét