Công ty Pitesco là nhà XNK hàng đầu và là nhà cung cấp chuyên nghiệp các mặt hàng tự động,
thiết bị điện và điện công nghiệp. Chúng tôi đáp ứng mọi xu hướng công nghiệp hóa,
hiện đại hóa cũng như mọi lĩnh vực.
Liên hệ cho chúng tôi theo số | 0915 323 623 để CÓ thông tin mà Quý khách CẦN .
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
AM-215A :DC voltmeter/ammeter(24×48mm)
1/32 DIN DC meter relay
Features
CE approved, RoHS compliant
Delivery:1week
Download
| Date Sheets | Specification sheet |
|---|---|
| Manuals | Manual |
| Dimensions | Dimensions |
| Others | unavailable now |
Specifications
| Input | DC voltage/DC current |
|---|---|
| Output | ※Specification depends on model codes. ・Comparative output×3(HH/HI/GO、HI/GO/LO、GO/LO/LL selectable) Relay output・・・DC24V 1A Photo coupler・・・DC30V 50mA ・Analog output×1 DC voltage/DC current ・Communication output×1 RS-485 |
| Network | RS-485 |
| Power | DC24V |
| Accuracy | ±0.03~0.1%rdg+2digit |
| Dielectric strength | AC1500V |
| Weight | Approx.100g |
| Standards & Approvals | EN61326-1 |
| Dimensions(HWD) | 24×48×87.8mm |
| Operating temperature/humidity | 0~+50℃ 35~85%RH |
| Panel size(HW) | 24×48mm |
| Display digit | 4-digit |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét