Công ty Pitesco là nhà XNK hàng đầu và là nhà cung cấp chuyên nghiệp các mặt hàng tự động,
thiết bị điện và điện công nghiệp. Chúng tôi đáp ứng mọi xu hướng công nghiệp hóa,
hiện đại hóa cũng như mọi lĩnh vực.
Liên hệ cho chúng tôi theo số | 0915 323 623 để CÓ thông tin mà Quý khách CẦN .
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
AH-231 :Module type DC voltmeter (with front panel)
Module type DC Voltmeter for built-in equipment
Features
22mm short depth Easy mounting with special front panel attached
Delivery:1week
Download
| Date Sheets | unavailable now |
|---|---|
| Manuals | unavailable now |
| Dimensions | Dimensions |
| Others | unavailable now |
Specifications
| Input | DC voltage |
|---|---|
| Output | なし |
| Power | DC5V |
| Accuracy | ±0.1%rdg±1digit |
| Weight | Approx.20g |
| Dimensions(HWD) | 24×48×31.5mm |
| Operating temperature/humidity | 0~+50℃ 35~85%RH |
| Display digit | 3+1/2-digit |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét