Công ty Pitesco là nhà XNK hàng đầu và là nhà cung cấp chuyên nghiệp các mặt hàng tự động,
thiết bị điện và điện công nghiệp. Chúng tôi đáp ứng mọi xu hướng công nghiệp hóa,
hiện đại hóa cũng như mọi lĩnh vực.
Liên hệ cho chúng tôi theo số | 0915 323 623 để CÓ thông tin mà Quý khách CẦN .
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
A8000 :Process meter
1/32 DIN digital panel meter for the process signal
Features
4 1/2-digit disply with compact size
It is possible to change measurement range by input range selection
It is possible to change measurement range by input range selection
Delivery:1week
Download
| Date Sheets | Specification sheet |
|---|---|
| Manuals | Manual |
| Dimensions | Dimensions |
| Others | unavailable now |
Specifications
| Input | Process signal |
|---|---|
| Output | ※Specification depends on model codes. BCD output×1 TTL Open collector・・・DC30V 10mA |
| Power | DC5V DC12~24V |
| Accuracy | ±0.1~0.2%fs+2digit |
| Dielectric strength | DC500V |
| Weight | Approx.70g |
| Dimensions(HWD) | 24×48×85.5mm |
| Operating temperature/humidity | 0~+50℃ 35~85%RH |
| Panel size(HW) | 24×48mm |
| Display digit | 4+1/2-digit |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét