Công ty Pitesco là nhà XNK hàng đầu và là nhà cung cấp chuyên nghiệp các mặt hàng tự động,
thiết bị điện và điện công nghiệp. Chúng tôi đáp ứng mọi xu hướng công nghiệp hóa,
hiện đại hóa cũng như mọi lĩnh vực.
Liên hệ cho chúng tôi theo số | 0915 323 623 để CÓ thông tin mà Quý khách CẦN .
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
AM-756 :DC voltmeter/ammeter(48×96mm、5+1/2-digit display)
1/8 DIN DC meter
Features
High resolution by 5 1/2-digit(199999)LED display High-speed sampling rate (50 times per second) It is possible to change measurement range by input range selection
Delivery:1week
Download
| Date Sheets | Specification sheet |
|---|---|
| Manuals | Manual |
| Dimensions | Dimensions |
| Others | unavailable now |
Specifications
| Input | DC voltage/DC current |
|---|---|
| Output | ※Specification depends on model codes. Comparative output×5(HH/HI/GO/LO/LL) Relay output・・・AC250V 1A/DC30V 1A Photo coupler・・・DC30V 20mA Analog output×1 DC voltage/DC current BCD output×1 TTL Open collector・・・DC30V 10mA |
| Power | AC100~240V DC12~48V |
| Accuracy | DC voltage:±0.03%rdg+15digit DC current:±0.04%rdg+10digit |
| Dielectric strength | AC1500V |
| Weight | Approx.300g |
| Dimensions(HWD) | 48×96×97.5mm |
| Operating temperature/humidity | 0~+50℃ 35~85%RH |
| Panel size(HW) | 48×96mm |
| Display digit | 5+1/2-digit |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét