Công ty Pitesco là nhà XNK hàng đầu và là nhà cung cấp chuyên nghiệp các mặt hàng tự động,
thiết bị điện và điện công nghiệp. Chúng tôi đáp ứng mọi xu hướng công nghiệp hóa,
hiện đại hóa cũng như mọi lĩnh vực.
Liên hệ cho chúng tôi theo số | 0915 323 623 để CÓ thông tin mà Quý khách CẦN .
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
ATC-217 :Digital temperature controller
1/32 DIN temperature controller
Features
Self-tuning, PID, fuzzy function built-in as standard function
Delivery:1week
Download
| Date Sheets | unavailable now |
|---|---|
| Manuals | Manual |
| Dimensions | Dimensions |
| Others | unavailable now |
Specifications
| Input | Tempereature (Thermocouple/ RTD)/DC voltage/DC current |
|---|---|
| Output | ※Specification depends on model codes. Comparative output×1 Relay output・・・AC220V 3A/DC30V 3A Voltage pulse output×1 ON:DC15V OFF:DC0.5V以下 Analog output×1 DC4~20mA Alarm output×2 Relay output・・・AC220V 3A/DC30V 3A Communication output×1 RS-485 |
| Network | RS-485 |
| Power | AC100~240V AC24V |
| Accuracy | Thermocouple:±0.3%fs RTD:±0.5%fs+1digit DC signal:±0.3%fs |
| Dielectric strength | AC1500V |
| Weight | Approx.150g |
| Dimensions(HWD) | 24×48×98mm |
| Operating temperature/humidity | -10~+50℃ Lower limit 90%RH |
| Panel size(HW) | 24×48 |
| Display digit | 4-digit |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét