Công ty Pitesco là nhà XNK hàng đầu và là nhà cung cấp chuyên nghiệp các mặt hàng tự động,
thiết bị điện và điện công nghiệp. Chúng tôi đáp ứng mọi xu hướng công nghiệp hóa,
hiện đại hóa cũng như mọi lĩnh vực.
Liên hệ cho chúng tôi theo số | 0915 323 623 để CÓ thông tin mà Quý khách CẦN .
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
WSP-DEW :2-output high-speed isolator
High-speed isolator which outputs DC signal proportional to the DC signals (2-output)
Features
High-speed Response time 120μs
Easy maintenance by plug-in structure
Easy maintenance by plug-in structure
Delivery:1week
Download
| Date Sheets | Specification sheet |
|---|---|
| Manuals | unavailable now |
| Dimensions | Dimensions |
| Others | unavailable now |
Specifications
| Input | DC voltage/DC current |
|---|---|
| Output | DC voltage/DC current(2-output) |
| Power | AC100~240V DC24V DC10.8V~30V DC100~120V |
| Accuracy | ±0.1%fs |
| Response time(0→90%) | 120μs |
| Zero-Span adjustment | ±5%fs(15 turn trimmer) |
| Dielectric strength | AC3000V |
| Weight | Approx.150g |
| Standards & Approvals | EN61326-1 EN61010-1 EN50581 |
| Dimensions(HWD) | 84×29.5×106.5mm |
| Operating temperature/humidity | -5~+55℃ Lower limit 90%RH |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét