Công ty Pitesco là nhà XNK hàng đầu và là nhà cung cấp chuyên nghiệp các mặt hàng tự động,
thiết bị điện và điện công nghiệp. Chúng tôi đáp ứng mọi xu hướng công nghiệp hóa,
hiện đại hóa cũng như mọi lĩnh vực.
Liên hệ cho chúng tôi theo số | 0915 323 623 để CÓ thông tin mà Quý khách CẦN .
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
AP-301 :DC voltmeter(36×72mm)
36mm x 72mm DC voltmeter
36mm x 72mm DC voltmeter
Features
It is possibe to add function by option board
It is possibe to add function by option board
Delivery:1week
Download
Date Sheets Specification sheet
Manuals Manual
Dimensions Dimensions
Others unavailable now
| Date Sheets | Specification sheet |
|---|---|
| Manuals | Manual |
| Dimensions | Dimensions |
| Others | unavailable now |
Specifications
Input DC voltage
Output なし
Power DC5V
Accuracy ±0.1%rdg+1digit
Dielectric strength AC1500V
Weight Approx.35g
Dimensions(HWD) 36×72×29mm
Operating temperature/humidity 0~+50℃
35~85%RH
Panel size(HW) 36×72mm
Display digit 3+1/2-digit
| Input | DC voltage |
|---|---|
| Output | なし |
| Power | DC5V |
| Accuracy | ±0.1%rdg+1digit |
| Dielectric strength | AC1500V |
| Weight | Approx.35g |
| Dimensions(HWD) | 36×72×29mm |
| Operating temperature/humidity | 0~+50℃ 35~85%RH |
| Panel size(HW) | 36×72mm |
| Display digit | 3+1/2-digit |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét