Công ty Pitesco là nhà XNK hàng đầu và là nhà cung cấp chuyên nghiệp các mặt hàng tự động,
thiết bị điện và điện công nghiệp. Chúng tôi đáp ứng mọi xu hướng công nghiệp hóa,
hiện đại hóa cũng như mọi lĩnh vực.
Liên hệ cho chúng tôi theo số | 0915 323 623 để CÓ thông tin mà Quý khách CẦN .
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
TW-4M :Universal isolator
Isolator which is possible to change input/output range and response time by DIP switches
Features
Space-saving and weight-saving by unifying converter and terminal block Unbelievable low price
Delivery:1week
Download
| Date Sheets | Specification sheet |
|---|---|
| Manuals | Manual |
| Dimensions | DimensionsDimensions |
| Others | unavailable now |
Specifications
| Input | DC voltage/DC current |
|---|---|
| Output | DC voltage/DC current |
| Power | AC100〜240V DC24V |
| Accuracy | ±0.1%fs |
| Response time(0→90%) | 1ms/50ms/500ms(ディップスイッチ設定) |
| Dielectric strength | AC2000V |
| Weight | Approx.130g |
| Standards & Approvals | EN61326-1 EMIclassA EMS工業施設(ケーブル長30m以下にて適用) |
| Dimensions(HWD) | 98×48×41mm |
| Operating temperature/humidity | -5~+50℃ Lower limit 90%RH |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét