Công ty Pitesco là nhà XNK hàng đầu và là nhà cung cấp chuyên nghiệp các mặt hàng tự động,
thiết bị điện và điện công nghiệp. Chúng tôi đáp ứng mọi xu hướng công nghiệp hóa,
hiện đại hóa cũng như mọi lĩnh vực.
Liên hệ cho chúng tôi theo số | 0915 323 623 để CÓ thông tin mà Quý khách CẦN .
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
- Mr Thiên Phúc -
< Sales Engineer>
Email : phuc@pitesco.com
Yahoo : phuc .pitesco
Skype : phuc .pitesco
Website: pitesvietnam.com
AS-101 :Process signal meter
1/8 DIN digital panel meter for process signal
Features
Low cost design by display function only
Delivery:1week
Download
| Date Sheets | Specification sheet |
|---|---|
| Manuals | Manual |
| Dimensions | Dimensions |
| Others | unavailable now |
Specifications
| Input | Process signal |
|---|---|
| Output | なし |
| Power | AC100~120V AC200~240V DC24V |
| Accuracy | DC voltage:±0.1%fs+2digit DC current:±0.2%rdg+2digit |
| Dielectric strength | AC power supply:AC2100V DC power supply:DC500V |
| Weight | AC power supply:Approx.175g DC power supply:Approx.100g |
| Standards & Approvals | EN61326-1 EN61010-1 |
| Dimensions(HWD) | 48×96×71mm |
| Operating temperature/humidity | 0~+50℃ 35~85%RH |
| Panel size(HW) | 48×96mm |
| Display digit | 3+1/2-digit |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét